Xem giá, khuyến mãi tại Hồ Chí Minh Giỏ hàng Lịch sử đơn hàng

VinaPhone trả sau đến hạn thanh toán. Mua thẻ nạp ngay!

Chọn địa chỉ nhận hàng

Đóng
Vui lòng đợi trong giây lát...
Hồ Chí Minh

Hãy chọn địa chỉ cụ thể để chúng tôi cung cấp chính xác giá và khuyến mãi

Bạn vui lòng chờ trong giây lát...

Lịch thi đấu Đấu Trường Danh Vọng mùa Đông 2020 (Cập nhật liên tục)

Đấu Trường Danh Vọng mùa Đông 2020 đã gần kề và đây cũng là dịp mà các đội tuyển hàng đầu trên cả nước thi tài cùng nhau. Cùng theo dõi bài viết bên dưới để không bỏ lỡ các trận đấu hấp dẫn nhất trong khuôn khổ Đấu Trường Danh Vọng mùa Đông 2020 nhé. 

Lịch thi đấu Đấu Trường Danh Vọng mùa Đông 2020

I. Tổng quan về giải đấu Đấu Trường Danh Vọng mùa Đông 2020

Đấu Trường Danh Vọng mùa Đông 2020 là một giải đấu lớn với tổng giải thưởng lên đến 2.5 tỷ đồng, đây cũng là mùa giải thứ 9 thuộc hệ thống giải đấu Liên Quân Mobile chuyên nghiệp.

Lịch thi đấu Đấu Trường Danh Vọng mùa Đông 2020

Giải đấu chính thức khai mạc vào ngày 22/08/2020 và kết thúc vào ngày 08/11/2020 với 3 vòng: vòng bảng, vòng play-offvòng chung kết.

Đội tuyển giành chức vô địch sẽ đạt được biểu tượng Gươm và Khiên Danh Vọng vô cùng danh giá, kèm theo đó là số tiền thưởng 900.000.000 VNĐ.

Lộ trình giải đấu:

  • Vòng bảng: 22/08/2020 - 18/10/2020
  • Vòng play-off: 24/10/2020 - 25/10/2020
  • Vòng chung kết: 8/11/2020

Lộ trình giải đấu

II. Lịch thi đấu vòng bảng đấu trường danh vọng mùa đông 2020

1. Vòng 1 (22/08/2020 - 23/08/2020)

Vòng 1

2. Vòng 2 (27/08/2020 - 28/08/2020)

Vòng 2

3. Vòng 3 (29/08/2020 - 30/08/2020)

Vòng 3

4. Vòng 4 (03/09/2020 - 04/09/2020)

Vòng 4

5. Vòng 5 (05/09/2020 - 06/09/2020)

Vòng 5

6. Vòng 6 (10/09/2020 - 11/09/2020)

Vòng 6

7. Vòng 7 (12/09/2020 - 13/09/2020)

Vòng 7

8. Vòng 8 (24/09/2020 - 25/09/2020)

Vòng 8

9. Vòng 9 (26/09/2020 - 27/09/2020)

Vòng 9

10. Vòng 10 (01/10/2020 - 02/10/2020)

Vòng 10

11. Vòng 11 (03/10/2020 - 04/10/2020)

Vòng 11

12. Vòng 12 (08/10/2020 - 09/10/2020)

Vòng 12

13. Vòng 13 (10/10/2020 - 11/10/2020)

Vòng 13

14. Vòng 14 (17/10/2020 - 18/10/2020)

Vòng 14

III. Các đội tuyển tham gia đấu trường danh vọng mùa đông 2020

1. Team Flash

Danh sách đội hình:

  • Đường Caesar (DSL): Đỗ Thành Đạt (Elly)
  • Đường Rừng (Jungle): Trần Đức Chiến (ADC)
  • Đường Giữa (Mid): Trần Xuân Bách (XB)
  • Đường Rồng (ADL): Đinh Tiến Đạt (Đạt Kòii)
  • Trợ Thủ (Support): Trần Quang Hiệp (ProE)
  • Dự bị: Nay Thành Trung (Daim) 

Team Flash

2. Saigon Phantom

Danh sách đội hình:

  • Đường Caesar (DSL): Nguyễn Tấn Bảo (NTB)
  • Đường Rừng (Jungle): Thóng Lai Bâng (Bângg)
  • Đường Giữa (Mid): Nguyễn Công Vinh (Lạc Lạc)
  • Đường Rồng (ADL): Phạm Vũ Hoài Nam (Red)
  • Trợ Thủ (Support): Nguyễn Thanh Lâm (Zeref)
  • Dự bị: Trịnh Đào Tiến (BronzeV) 

Saigon Phantom

3. HEAVY (Project H)

Danh sách đội hình:

  • Đường Caesar (DSL): Võ Anh Kiệt (K.A)
  • Đường Rừng (Jungle): Nguyễn Thiên Vương (Jayce)
  • Đường Giữa (Mid): Huỳnh Trọng Thâu (LAK)
  • Đường Rồng (ADL): Tống Thái Dân (Kiral)
  • Trợ Thủ (Support): Trần Ngụy Gia Quy (Turtle)
  • Dự bị: Nguyễn Văn Hồng Ty (Yaz)
  • Dự bị: Nguyễn Hồ Ngọc Duy (Loke) 

HEAVY

4. FAP Esport

Danh sách đội hình:

  • Đường Caesar (DSL): Nguyễn Quốc Hận (Jiro)
  • Đường Rừng (Jungle): Nguyễn Lộc Thọ (Hiro)
  • Đường Giữa (Mid): Nguyễn Trí Hùng (Bug)
  • Đường Rồng (ADL): Lê Quang Thắng (WhiteT)
  • Trợ Thủ (Support): Nguyễn Trần Công Minh (Noah)
  • Dự bị: Tôn Thất Thăng (AzureD)
  • Dự bị: Nguyễn Trung Hiếu (Titan)
  • Dự bị: Nguyễn Trần Hoài Nam (Cyrus)
  • Dự bị: Võ Minh Ân (TA)
  • Dự bị: Vương Trung Khiên (KhiênG) 

FAP Esport

5. EVOS Esport

Danh sách đội hình:

  • Đường Caesar (DSL): Võ Hùng Việt Nhựt (BlazeS)
  • Đường Rừng (Jungle): Nguyễn Quang Hải (QuangHai)
  • Đường Giữa (Mid): Dương Thiệu Huy (Martin)
  • Đường Rồng (ADL): Hồ Kháng Thiên (Goro)
  • Trợ Thủ (Support): Lê Trần Khánh Duy (OG)
  • Dự bị: Nguyễn Đăng Duy (Chihiro)

EVOS Esport

6. BOX Gaming

Danh sách đội hình:

  • Đường Caesar (DSL): Nguyễn Trung Tính (Kyobi)
  • Đường Rừng (Jungle): Nguyễn Gia Thiên (KT)
  • Đường Giữa (Mid): Huỳnh Trọng Tuấn (Akashi)
  • Đường Rồng (ADL): Đỗ Thành Hưng (Ara)
  • Trợ Thủ (Support): Nguyễn Phương Nguyên (Oppa)
  • Dự bị: Trần Nguyên Tân (Râu)
  • Dự bị: Nguyễn Duy Đức (NDG)
  • Dự bị: Lương Hải Anh (Ueki)

BOX Gaming

7. Cerberus Esports

Danh sách đội hình:

  • Đường Caesar (DSL): Hồ Phước Lộc (LH)
  • Đường Rừng (Jungle): Trần Đức Hoàng Phúc (20Percent)
  • Đường Giữa (Mid): Nguyễn Hồ Anh Vũ (PoonS)
  • Đường Rồng (ADL): Trần Quang Đạt (Dyan)
  • Trợ Thủ (Support): Nguyễn Huỳnh Nhân (Scizzar)
  • Dự bị: Nguyễn Văn Long (Judas)
  • Dự bị: Quách Tuấn Kỳ (16.03)
  • Dự bị: Nguyễn Đăng Khoa (120 KG) 

Cerberus Esport

8. V Gaming

Danh sách đội hình:

  • Đường Caesar (DSL): Nguyễn Văn Hiếu (BirdLB)
  • Đường Rừng (Jungle): Khưu Khắc Bình Khánh (Gray)
  • Đường Giữa (Mid): Đặng Huỳnh Trường (ĐHT)
  • Đường Rồng (ADL): Lâm Văn Hoàng (HoàngTĐ)
  • Trợ Thủ (Support): Nguyễn Quốc Hân (Han)
  • Dự bị: Lê Thành Đạt (Tsu)

V Gaming

Trên đây là tổng hợp lịch thi đấu vòng bảng của các đội tuyển trong mùa giải Đấu Trường Danh Vọng mùa Đông 2020. Hãy theo dõi thường xuyên trang Game/App Thế Giới Di Động để cập nhật liên tục các thông tin mới nhất về giải đấu này nhé. 

Tin tức liên quan

Thảo luận về Bài tin game/ứng dụng tại thegioididong.com

Bạn vui lòng chờ trong giây lát...